ALS Results 2014-2015
* The above image will link you to the direct & mirror links of ALS 2014-2015's OFFICIAL LIST OF PASSERS
as soon as it will be published by the DepEd/BALS.

Thursday, March 21, 2013

2012 Alternative Learning System Accreditation & Equivalency Test (ALS A&E) Result : List of Passers, Secondary Level

Alternative Learning System

Alternative Learning System 2012 Result

Ang mga sumusunod ay ang mga nakapasa sa Secondary Level ng Alternative Learning System Accreditation & Equivalency Test (ALS A&E) na ginanap noong last quarter ng taong 2012 (November 25, 2012; December 2, 2012; December 9, 2012; December 16, 2012.)
 

List of Passers for the 2012 ALS Accreditation & Equivalency (A&E) Test, Secondary Level

AALA, BRONZON TABANAO (Tagum City NHS)
AALA, RANLO EGLIP (Jose Rizal Memorial School)
AALA, ZANDRA MARIE ORASA (Jose Rizal Memorial School)
AB-ALON, JOEY PEJANO (Lagawe CS)
ABA, JENNELYN ANDALES (Iligan City NHS)
ABA, REXBERT RAPADA (Bais City HS)
ABA-A, ALBERT ROMO (St. John De Baptist HS)
ABA-A, JOHN DAVE PALMA (Jacinto P. Elpa NHS)
ABA-A, MARY ANEELYN REVIL (Dr. Cecilio Putong HS)
ABAA, ALEXTER MANGUBAT (Dr. Cecilio Putong HS)
ABABA, GERALDINE COLITA (Mati NCHS)
ABABA, JOMELYN SERTIMO (Iloilo CES)
ABABA, JUN REY ENOJADA (Carcar NHS)
ABABA, MERCEDES RAZA (Sta. Cruz CES)
ABABAT, STEVEN SARAD (Sison Central ES)
ABABON, GEORGETTE FLORIDA (Ozamis City CS)
ABABON, JENNIFER CABORNAY (Zapatera ES)
ABABON, MAYETTE MARI (Zapatera ES)
ABABON, PATRICIA NICOLE VALLEJOS (Pasig ES)
ABAC, JOHN CHRIS ALON (Adriatico Memorial School)
ABACA, BRIX JAYRALD SIBULAN (Juan Morente Memorial ES)
ABACA, IMELDA CRUZAT (Batangas NHS)
ABACA, LEAH USOP (Rio Tuba NHS)
ABACA, MARY JOY JUAN (Claudio Sandoval ES)
ABACA, ULRICK WALDEMAR SAN JOSE (Caloocan HS)

ABACAHAN, KIVEN JAY JUMUAD (Marigondon NHS)
ABACAHIN, DEVY ANN ROSE BOYLES (Pilar NHS)
ABACAHIN, JACKYLYN DAGOPIOSO (Misamis Oriental General Comprehensive HS)
ABACAHIN, JULIE ANN MARIE DAGOPIOSO (Misamis Oriental General Comprehensive HS)
ABACAHIN, LOVELY PEREZ (Palo I CS)
ABACAHIN, MASULINI SARAOS (Misamis Oriental General Comprehensive HS)
ABACAN, LEANDRO PINTASON (Pitogo HS)
ABACAN, MIKKO EVANGELISTA (P. Gomez ES)
ABACLOD, TERENCE NARAG (Bacnotan NHS)
ABACO, CHRISTIAN LAYGO (Dr. Juan A. Pastor Memorial NHS)
ABACO, MARICEL MARCELINO (Delegate Angel Salazar Jr. MS)
ABACO, REYNO MARCELINO (San Jose Pilot ES)
ABAD, AARON GABRIEL JOCSON (Imus NHS)
ABAD, AIMEE ROSA MANDA (Ozamis City CS)
ABAD, ALMA SAMENIANO (Pili CS)
ABAD, ALMEH CELIA CRIETA (Marigondon NHS)
ABAD, ARNIEL PASOK (Zamboanga Del Norte HS)
ABAD, CATHERINE FRANCISCO (Nueva Ecija NHS)
ABAD, CHRISTIAN DAVE NODADO (Basey II CS)
ABAD, COOKIE RELASON (Don Restituto Baol CS)
ABAD, DOHN HERO GABIANA (Zapatera ES)
ABAD, GRACE DE VELA (Pili CS)
ABAD, JANETTE MANUEL (Tuguegarao East CS)
ABAD, JAYSON LOREJO (Cainta ES)
ABAD, JEAMLY GOMEZ (Imus NHS)

ABAD, JECILYN CUNOT (Dalaguete NHS)
ABAD, JED MIKHAIL CHENTE (Daniel R. Aguinaldo NHS)
ABAD, JENNALYN PAGALILAUAN (Tuguegarao East CS)
ABAD, JERWIN GARZO (Sogod CS)
ABAD, JEYMAR MANSUETO (Caloocan HS)
ABAD, JISSA CALAGO (Dalaguete NHS)
ABAD, JOCELYN TIBONG (Benguet NHS)
ABAD, JOHN PAUL DE SILVA (Navotas ES)
ABAD, JOHN RICKSTER (Dalaguete NHS)
ABAD, JONALIE ELJANE STA CRUZ (Malinta ES)
ABAD, JOSHUA ENTILA (Sapang Palay NHS)
ABAD, JOVER VEGA (Extension Testing Center, Bataan)
ABAD, JULIENNE HOPE PYPONCO (Negros Oriental HS)
ABAD, JUNE ANJELOU DELA SERNA (Dr. Cecilio Putong HS)
ABAD, JUSTINIANA BOYONAS (Pilar NHS)
ABAD, KATHLEEN PANIDAR (Zapatera ES)
ABAD, KEMBERLY TONG (Ireneo NHS)
ABAD, LERIZZA YASOƑA (Santa Cruz CES)
ABAD, MARIE-AN CALUNSAG (Nabunturan National Comprehensive HS)
ABAD, MARJHON TARUC (Bislig CES)
ABAD, MARLOU MEJUS (Pinan NHS)
ABAD, MARY CLAIRE DELA CRUZ (Baliuag South CS)
ABAD, MARY JANE FERNANDEZ (Tangub City NHS)
ABAD, MERCEDITHA RAMOS (Lagawe CS)
ABAD, MERLYN TALACAY (Ireneo NHS)
ABAD, NORMIE PANALIGAN (Gov. Feliciano Leviste Memorial NHS)

ABAD, RAFFY OBIAS (Jose Rizal Memorial School)
ABAD, RECKY BOY AVILA (Pili CS)
ABAD, REGINE SERVERA (Central Taytay NHS)
ABAD, REY JOHN DIAZ (Mexico ES)
ABAD, REYMART ESPINOLA (P. Gomez ES)
ABAD, RIZA SAMBRADO (Dapitan City NHS)
ABAD, SAHBINA PANIDAR (Zapatera ES)
ABAD, SHERMAE JEAN PAGLINAWAN (Iligan City NHS)
ABAD, FORTUNATO IV DE SILVA (P. Gomez ES)
ABAD, AMANDO JR LAJON (Narvacan National Central HS)
ABAD, EDGAR JR PERLAS (Tuguegarao East CS)
ABAD, ROSENDO JR DEL ROSARIO (Palo I CS)
ABADA, DHONNA SONSONA (Isulan CS)
ABADA, ROBERT JOHN VEGA (Capiz NHS)
ABADAL, IRENE TAGIBALOS (Koronadal Pilot ES)
ABADEJOS, JULIE GLENN (City CS)
ABADEJOS, MAAN ESTRELLA (Tomas Pinpin Memorial ES)
ABADEJOS, ROLAN BALTAZAR (Tomas Pinpin Memorial ES)
ABADELLA, KING JOHN AMPER (Pilar NHS)
ABADIA, ADAM KRIZ GONZALES (Sta. Cruz CES)
ABADIANO, AILYN DOROJA (Calbiga CS)
ABADIANO, GIL PACAUL (Calbiga CS)
ABADIANO, JESSABELLE LABONG (Palo I CS)
ABADIANO, JESTONI OBCIAL (Dalaguete NHS)
ABADIANO, RYAN DE JOSE (Iloilo CES)
ABADIANO, SHEENA MAY VILLEGAS (Palo I CS)
ABADIES, NELSON AGNES (Mambajao NHS)
ABADIEZ, JADE CALBA (Ireneo NHS)
ABADIEZ, JESS MANDY VIRTUDAZO (Dapa CES)

...
 
Ang mga pangalan sa itaas ay ang first 105 lamang sa official list of passers (arranged alphabetically). Para sa kumpletong listahan, pumunta lamang sa website ng DepED o i-click ang link na ito DepED 2011 ALS A&E Test Result SECONDARY / HIGH SCHOOL
 
Congratulations sa lahat ng mga nakapasa!
 
Reference: www.deped.gov.ph