ALS Results 2014-2015
* The above image will link you to the direct & mirror links of ALS 2014-2015's OFFICIAL LIST OF PASSERS
as soon as it will be published by the DepEd/BALS.

Tuesday, May 8, 2012

2011 Alternative Learning System Accreditation & Equivalency Test (ALS A&E) Result : List of Passers, Secondary Level

Alternative Learning System

Alternative Learning System 2011 Result

Ang mga sumusunod ay ang mga nakapasa sa Secondary Level ng Alternative Learning System Accreditation & Equivalency Test (ALS A&E) na ginanap noong October 23, 2011.

AÑANA, BRYAN GICALE (DANIEL R. AGUINALDO NHS)
AALA, VANESSA TOLENTINO (PAMPANGA HIGH SCHOOL)
ABA, DICK CASTAÑARES (TANJAY NHS (MAIN))
ABA, JACINTO PENASO (TANJAY NHS (MAIN))
ABA, MICHELLE PALANAN (BUKIDNON NHS)
ABAA, ABRILLE NOGUERA (V. MAPA HS)
ABAA, ALDER SUMATRA (ST. JOHN DE BAPTIST HS)
ABAA, JERMAR SUMATRA (ST. JOHN DE BAPTIST HS)
ABA-A, GELLIE SUMATRA (ST. JOHN DE BAPTIST HS)
ABABA, ALDY BOLOY (STA. CRUZ NATIONAL HS)
ABABA, ALLANDER BALUTAN (BISLIG CES)
ABABA, ARES BOLOY (STA. CRUZ NATIONAL HS)
ABABA, REYMAR QUIAPO (NAGA NHS - WEST POBLACION)
ABABA JR, SERAPION VALENZUELA (DARAGA NHS)
ABABAN, MELANAE CANTEVEROS (NAGA NHS - WEST POBLACION)
ABABAO, PATRICK BERND ESPARAS (BACOLOD CITY NHS)
ABABAT, ANNALYN GUIANG (OLONGAPO CITY ES)
ABABON, GERLA LOU BUENAVISTA (WEST CITY ES)
ABABON, MEDIS HABASA (CONSOLACION CS)
ABAC, MAC JOHN RAMIREZ (BJMP* - OR. MINDORO PROVINCIAL JAIL)
ABACA, MENIA USOP (RIO TUBA NATIONAL HS*)
ABACAN, MARC ANTHONY VILLAPANDO (TANAUAN SOUTH ELEM. SCH.)
ABACAN, MARGARITA EVANGELISTA (P. GOMEZ ES)
ABACANO, WEVERLY CATULONG (UPPER BICUTAN ES)
ABACIAL, JOMAR ARAO (MOLAVE VOCATIONAL TECHNICAL SCHOOL)
ABACO, CATHERINE ANDRES (CLC SANTIAGO NORTH CS)
ABAD, ANALYN FLORA (DAET ES)
ABAD, ARLY YEE (IRENEO SANTIAGO NHS)
ABAD, CLIFFORD GANO (QUIRINO GENERAL HS)
ABAD, CYED DEVIN LUZ (BACOLOD CITY NHS)
ABAD, CZARINA JHAZZEL SANANTONIO (DEL ANGEL SALAZAR MS)
ABAD, EUGEROC REMODO (PILI CS)
ABAD, IVY MALINAO (STA. CRUZ NATIONAL HS)
ABAD, IVY JOY GONZALES (DANIEL R. AGUINALDO NHS)
ABAD, JANET BALAGOT (BACNOTAN NHS)
ABAD, JAYRO CONDEZA (DR. JUAN A. PASTOR MNHS)
ABAD, JAZZ MIGUEL IGAÑA (IMUS NATIONAL HS)
ABAD, JESUSA LUFAMIA (IMUS NATIONAL HS)
ABAD, JOAN REGODON (STA. CRUZ NATIONAL HS)
ABAD, JOEMARIE COLLADO (BACNOTAN NHS)
ABAD, JOHN PAUL SUMAYANG (LIBERTAD NHS)
ABAD, LEANDREW YASOÑA (PASAY CITY EAST HS)
ABAD, MARIA JAMAICA SACLOLO (NAVOTAS EX)
ABAD, MARK JOSEPH SILLON (MARIKINA ES)
ABAD, MARVIN BUHAY (SAPANG PALAY NHS)
ABAD, MELVIN MABAGOS (NUEVA ECIJA NHS)
ABAD, MERIAM GASTARDO (SISON CES)
ABAD, MICHAEL ANGELO ESPINAS (SAPANG PALAY NHS)
ABAD, PATRICE JOY DELA PEÑA (SAN PASCUAL NHS)
ABAD, RICHARD TIGRE (NAVAL SCHOOL OF FISHERIES)
ABAD, RICHIE BONNY LATONIO (DIGOS CITY NHS)
ABAD, RONALDO SUCK (TRECE MARTIRES CITY NATL. HS)
ABAD, ROSANNA DIAZ (PAMPANGA HIGH SCHOOL)
ABAD, SIMAR MAQUILING (SINDANGAN NHS)
ABAD JR, RODRIGO REMOLADO (SAPANG PALAY NHS)
ABADAN, JEFFREY RAZON (AGUSAN NHS)
ABADEJOS, REYNEIL SUAREZ (TOMAS PINPIN MEMORIAL ES)
ABADENES, DENNIS ADONES (LAS PINAS NATIONAL HS)
ABADIA, JOEBERT BETER (STA. CRUZ NATIONAL HS)
ABADIANO, MA JESSICA PARAGOSO (NAGA NHS - WEST POBLACION)
ABADIANO, MARISSA MACEDA (CUYO CENTRAL SCHOOL)
ABADIANO, REJOICE GRUESO (CALOOCAN HS)
ABADIEZ, MARY ANN PEPITO (LURAY II NHS)
ABADIEZ, NOVELINE MANAPSAL (DALAGUETE NHS)
ABADILLA, JEMAFEY ROBLE (DIGOS CITY NHS)
ABADILLA, JOHNSON ESCOBIDO (BACOLOD CITY NHS)
ABADILLA, JURIEL BALMES (BJMP* - TACLOBAN CITY JAIL)
ABADILLA, KENNETH FAZON (MARIKINA ES)
ABADILLA, MANILYN ALATON (SINDANGAN NHS)
ABADILLA, MARLYN FLORES (PASAY CITY EAST HS)
ABADILLA, RYAN BUSTILLO (QUEZON NATIONAL HS)
ABADINAS, SHELLAME CANDOL (CONSOLACION CS)
ABADINES, AIZABELLE TRECIA SALVEDIA (PALO I CENTRAL SCHOOL*)
ABADINGO, ADELITA MARTIZANO (JACINTO P. ELPA NHS)
ABADOYA, JASON DELLO (ILOILO CES)
ABAGON, EURECCA MHAE DIVINO (URDANETA CITY NHS)
ABAGON, MIGUEL ANGELO (ZAMBALES NHS)
ABAIGAR, JESS  (SAMAR NHS)
ABAIGAR, JESSAJIL ROSACEÑA (SAN JOSE NATIONAL HS)
ABAIGAR, LELAND ELIEZER SALVADOR (QUEZON ES)
ABAIGAR, PEARLY DAWN RUIZ (PASAY CITY EAST HS)
ABAIGAR JR, JESUS ARABIT (DON MARIANO MARCOS MEMORIAL ES)
ABAIGAR JR, SANTOS ARPON (BJMP* - TACLOBAN CITY JAIL)
ABAINZA, CLAIRE ANN GARCIA (V. MAPA HS)
ABAIS, QUENNIE VILLAFUERTE (DAET ES)
ABAJA, SARAH MAY GARCIA (KABACAN PILOT ES)
ABAJAR, RONALD ALONZO (BASI SOUTH DISTRICT*)
ABAJO, AILEEN BENDANILLO (GUIHULNGAN NHS - POBLACION)
ABAJON, KIMBERLY GONSE (V. MAPA HS)
ABALA, ALEXANDER BELALA (RIZAL CS)
ABALA, ARCHIE CUIZON (BJMP* - CEBU CITY JAIL MALE DORM)
ABALAJEN, RAUL PAGLIAWAN (SAMAR NHS)
ABALANTAC, JORIVYT APOSTOL (SAN PASCUAL NHS)
ABALAYAN, ALEXIS GILLADO (DIGOS CITY NHS)
ABALAYAN, CHERRY GERALDEZ (NAGA NHS - WEST POBLACION)
ABALAYAN, GERALDINE LECERA (STA. CRUZ NATIONAL HS)
ABALDE, MICHELLE CANTIL (BASI SOUTH DISTRICT*)
ABALLAR, ERIN JANE ANTONIO (DASMARINAS NATIONAL HS)
ABALLE, CHARTCH BESAVILLA (LIBERTAD NHS)
ABALLE, JAY-AR TATOY (STA. CRUZ NATIONAL HS)
...

Ang mga pangalan sa itaas ay ang first 100 lamang sa list of passers (arranged alphabetically). Para sa kumpletong listahan, pumunta lamang sa website ng DepED o i-click ang mga link na ito DepED 2011 ALS A&E Test Result SECONDARY A-K at DepED 2011 ALS A&E Test Result SECONDARY L-Z.

Congratulations sa lahat ng mga nakapasa!

Suggested Blog: